Nhà Mậu Lương 31m² giá 4.2 tỷ - Cơ hội hiếm có gần chợ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Mậu Lương 31m² giá 4.2 tỷ - Cơ hội hiếm có gần chợ

4.2 tỷ
31 m² - 135 triệu/m²

Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

9 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Không gian sống lý tưởng, vị trí đắc địa, cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm cúng tại Mậu Lương, Hà Đông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC; Tầng 2: 2 phòng ngủ, WC; Tầng 3: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, thoáng mát, ô tô di chuyển gần, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Mậu Lương, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ giao thông thuận tiện.
  • Khu vực phát triển, an ninh tốt, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm cần một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phúc La, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Hà Đông
Phường/Xã: Kiến Hưng