Nhà đẹp 68m² đường Nguyễn Hữu Cảnh giá 3.96 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp 68m² đường Nguyễn Hữu Cảnh giá 3.96 tỷ - Cơ hội hiếm có!

3.96 tỷ
68 m² - 58 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Không gian sống lý tưởng, tọa lạc ngay đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, nhà đẹp này sẽ mang đến cho bạn một cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Đây là cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4,8x14,2m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, bao gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3WC, sân thượng
  • Đặc điểm: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, nội thất hiện đại và thiết kế hợp lý

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chỉ cách chợ Bến Thành khoảng 5km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông phát triển.
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.960.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Cơ hội tốt như vậy không thể bỏ lỡ - Hãy nhanh tay để sở hữu ngôi nhà này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh