Nhà 2 tầng 73m² giá 4.25 tỷ - Không gian sống lý tưởng tại Đà Nẵng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
22 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 73m² giá 4.25 tỷ - Không gian sống lý tưởng tại Đà Nẵng!

4.25 tỷ
73 m² - 58 triệu/m²

Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

8 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
73 m²

Không gian sống lý tưởng tại Đà Nẵng với căn nhà 2 tầng tọa lạc trên đường Phạm Văn Nghị, phường Thạc Gián, quận Thanh Khê. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà rộng rãi, thoáng mát, phù hợp với gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm sân để xe, phòng khách rộng rãi, bếp, phòng ngủ và WC. Tầng 2 có 3 phòng ngủ, WC, sân phơi và sân chill lý tưởng.
  • Đặc điểm: Nhà có diện tích xây dựng 146m², mặt tiền 4,7m nở hậu 5m, đảm bảo không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách chợ Thạc Gián chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Đường lớn thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần công viên, tạo không gian thư giãn cho cả gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.250.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội