Kho cho thuê 700m² tại Cảng Hà Nội giá chỉ 135.000đ/m² - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Kho cho thuê 700m² tại Cảng Hà Nội giá chỉ 135.000đ/m² - Cơ hội hiếm có!

94.5 triệu
700 m² - 0 triệu/m²

Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

9 tháng trước
Loại
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất
Diện tích
700 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian kho lý tưởng tại vị trí đắc địa Cảng Hà Nội, nơi giao thương nhộn nhịp và thuận tiện cho mọi hoạt động logistics.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 700m² – Vuông vắn, sạch sẽ, dễ dàng sử dụng.
  • Bố trí: Kho có sẵn văn phòng làm việc tiện nghi, giúp tiết kiệm chi phí setup.
  • Đặc điểm: Đường rộng, xe container ra vào thoải mái, phù hợp cho kho hàng, phân phối, lưu trữ.
🚨🚨🚨 PHẦN BẮT BUỘC - KHÔNG ĐƯỢC BỎ QUA 🚨🚨🚨

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường vành đai 2, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa.
  • Chỉ cách trung tâm quận Hai Bà Trưng khoảng 5 phút di chuyển.
  • Tiện lợi cho việc giao nhận hàng hóa với các cảng và bến xe lớn.
  • Phục vụ tốt cho các hoạt động logistics nhờ hệ thống giao thông thủy bộ phát triển.
🚨🚨🚨 PHẦN BẮT BUỘC - KHÔNG ĐƯỢC BỎ QUA 🚨🚨🚨

Giá và điều kiện:

  • Giá thuê: 135.000đ/m²/tháng, chỉ 94.500.000 VND cho toàn bộ diện tích kho.

Phù hợp với ai:

Không chỉ phù hợp cho các doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực logistics, mà còn là lựa chọn lý tưởng cho các công ty cần kho hàng để phân phối và lưu trữ hàng hóa một cách hiệu quả.

Liên hệ:

Kho đã sẵn sàng bàn giao, hãy liên hệ ngay để xem thực tế và giữ chỗ trước khi quá muộn!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Cầu Vĩnh Tuy, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Hai Bà Trưng
Phường/Xã: Bạch Đằng
0
So sánh