Chung cư Albany Thảo Điền 235.5m² giá 36.96 tỷ - Đặc quyền riêng tư | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Chung cư Albany Thảo Điền 235.5m² giá 36.96 tỷ - Đặc quyền riêng tư

36.96 tỷ
235.5 m² - 157 triệu/m²

Thảo Điền, 2, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
235.5 m²

Không gian sống lý tưởng tại chung cư cao cấp Albany Thảo Điền, nơi chỉ có 22 căn hộ, được thiết kế độc đáo, rộng rãi và cực kỳ riêng tư dành cho cư dân chất lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 235.5m² (diện tích thông thủy: 221.1m²)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách thoáng đãng, bếp ướt và bếp khô riêng biệt, phòng tắm hiện đại với double sink.
  • Đặc điểm: Thang máy riêng lên từng căn hộ, sảnh thang máy rộng rãi, mỗi tầng chỉ có 3 căn hộ, đảm bảo sự riêng tư tối đa cho cư dân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế American School, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 1.5km, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến khu Thảo Điền với nhiều quán cafe, nhà hàng sang trọng.
  • Gần bệnh viện quốc tế Hạnh Phúc, đảm bảo an tâm cho sức khỏe cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ 960 triệu đồng đã bao gồm VAT, phí bảo trì và 1 chỗ đậu xe hơi.
  • Chính sách thanh toán linh hoạt.

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống riêng tư, sang trọng và tiện nghi, đặc biệt là những ai yêu thích sự yên tĩnh và chất lượng cuộc sống cao.

Liên hệ:

Hãy nắm bắt cơ hội sở hữu căn hộ độc đáo này trước khi quá muộn!