Căn hộ Gemek Premium 66m² giá 3.95 tỷ - Cơ hội hiếm tại Hà Nội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Gemek Premium 66m² giá 3.95 tỷ - Cơ hội hiếm tại Hà Nội!

3.95 tỷ
66.1 m² - 60 triệu/m²

An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
66.1 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng tại Gemek Premium, vị trí đắc địa trên Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 66,1m², thiết kế hiện đại và thông thoáng, phù hợp cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66,1m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường; phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ; pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị T-Mart, WinMart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Công viên Thiên Đường Bảo Sơn và Công viên Nam An Khánh, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời và thư giãn.
  • Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các trường học, tạo điều kiện học tập tốt cho con em.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,95 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Cơ hội hiếm có để sở hữu một căn hộ với phong thủy tốt và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước ngay hôm nay! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.