Căn hộ Duplex Fiato Uptown 147m² giá 7.3 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Duplex Fiato Uptown 147m² giá 7.3 tỷ - Cơ hội hiếm có!

7.3 tỷ
147 m² - 50 triệu/m²

Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
147 m²

Chào đón bạn đến với không gian sống đẳng cấp tại chung cư Fiato Uptown, nơi tọa lạc ngay trung tâm Thủ Đức, chỉ cách sân bay 20 phút. Di chuyển vào trung tâm thành phố như quận 1, quận 2 chỉ mất từ 15 đến 20 phút, mang đến sự thuận tiện tối đa cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 147m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, với ban công xuyên suốt từ phòng khách đến phòng ngủ.
  • Đặc điểm: Dự án có tổng diện tích 1,6 ha với 15 tầng và 4 block, mật độ xây dựng chỉ 25%, đảm bảo không gian sống thoáng đãng. Căn hộ được bàn giao hoàn thiện cơ bản với đầy đủ bếp và nhà vệ sinh, cùng hệ thống smart building hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Tam Phú 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường mầm non, tiểu học và trung học phổ thông, hỗ trợ cho con em đi học.
  • Di chuyển dễ dàng tới các khu công nghiệp và trung tâm thương mại lớn trong khu vực.
  • Công viên cây xanh rộng lớn trong khuôn viên, tạo không gian thư giãn lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho những gia đình trẻ, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp với đầy đủ tiện ích trong khu vực Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và chọn căn đẹp nhất tại Fiato Uptown!