Căn hộ Azura Đà Nẵng 65m² giá 3.719 tỷ - Thiết kế hiện đại, view đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Azura Đà Nẵng 65m² giá 3.719 tỷ - Thiết kế hiện đại, view đẹp!

3.719 tỷ
65 m² - 57 triệu/m²

An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

8 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Azura hoàn hảo ngay trung tâm Đà Nẵng! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với vị trí đắc địa trên đường Trần Hưng Đạo, căn hộ này dễ dàng kết nối đến sân bay và bãi tắm Mỹ Khê, mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ full kính, 1 ban công, 2 nhà vệ sinh, 1 nhà bếp, 1 phòng giặt sấy
  • Đặc điểm: Thiết kế mới hiện đại, thông thoáng, nội thất mới cao cấp, view nhìn đẹp ra sông Hàn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sông Hàn chỉ 50m, thuận tiện cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Chỉ cách bãi tắm Mỹ Khê 2km, lý tưởng cho những ngày cuối tuần thư giãn
  • Gần các trung tâm mua sắm lớn như Vincom, siêu thị Go, và chợ đêm Sơn Trà
  • Đầy đủ tiện ích giáo dục: gần trường học các cấp và Đại học
  • Gần bệnh viện và các cơ quan nhà nước, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe và giải quyết thủ tục hành chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ 719 triệu

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với những gia đình trẻ tìm kiếm một không gian sống hiện đại, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí trung tâm Đà Nẵng với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết!