Căn hộ A La Carte 77m² giá 6.3 tỷ Đà Nẵng - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ A La Carte 77m² giá 6.3 tỷ Đà Nẵng - Cơ hội hiếm có!

6.3 tỷ
77 m² - 82 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

10 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ A La Carte Hotel Apartment, nơi bạn có thể tận hưởng tầm nhìn trực diện biển tuyệt đẹp. Nằm tại vị trí đắc địa, góc 2 mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp và Dương Đình Nghệ, nơi được mệnh danh là cung đường tỷ đô của Đà Nẵng, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư hiếm có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tòa căn hộ duy nhất có sổ đỏ tại mặt tiền đường biển, mục đích sử dụng lâu dài, có thể để ở, cho thuê hoặc ký gửi với đơn vị vận hành.
🚨🚨🚨 PHẦN BẮT BUỘC - KHÔNG ĐƯỢC BỎ QUA 🚨🚨🚨

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Biển Đông, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thư giãn bên bờ biển.
  • Cách chuỗi nhà hàng hải sản V. Vip chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc thưởng thức ẩm thực địa phương.
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Chỉ mất 5 phút đến bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng.
🚨🚨🚨 PHẦN BẮT BUỘC - KHÔNG ĐƯỢC BỎ QUA 🚨🚨🚨

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai muốn tìm kiếm không gian sống gần gũi với thiên nhiên, đồng thời cũng là cơ hội đầu tư sinh lời cao cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ có một không hai này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!