Căn hộ 54m² Cát Bà 3.15 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 54m² Cát Bà 3.15 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

3.15 tỷ
54 m² - 58 triệu/m²

Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

9 tháng trước
Loại
Bán condotel
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng tại Cat Ba Beach Resort, Cát Bà, Hải Phòng. Đây là nơi lý tưởng cho cuộc sống bình yên, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, thiết kế hiện đại tối ưu hóa không gian sống
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ với sổ hồng, phong thủy tốt mang lại tài lộc cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Cat Ba Climbing và Cat Ba Pathfinders, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Nằm trong môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
  • Chỉ vài phút di chuyển đến bãi biển, thuận tiện cho các hoạt động giải trí.
  • Gần chợ đêm, dễ dàng mua sắm và thưởng thức ẩm thực địa phương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.150.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê hoặc nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Flamingo Cat Ba Beach Resort, Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng