Căn hộ 2PN 76.2m² giá 5.4 tỷ tại Mermaid Seaview - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2PN 76.2m² giá 5.4 tỷ tại Mermaid Seaview - Cơ hội hiếm có!

5.4 tỷ
76.2 m² - 71 triệu/m²

Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
76.2 m²

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ góc hướng Đông Nam, vị trí cực hiếm tại chung cư Mermaid Seaview, chỉ cách biển 100m, chưa đầy 3 phút đi bộ. Đây là cơ hội hiếm có nhất hiện nay tại Vũng Tàu!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76,2m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: View biển Bãi Sau và mặt tiền đường Lê Hồng Phong, căn hộ rất thoáng và mát mẻ cả ngày.
  • Nội thất: Nhà để lại toàn bộ nội thất, quý khách chỉ cần mang vali vào ở.
  • Vị trí: Chung cư nằm ngay mặt tiền số 175 Lê Hồng Phong - trung tâm du lịch, ăn uống, nghỉ dưỡng sầm uất nhất Vũng Tàu. Đối diện quảng trường chính - biểu tượng mới của thành phố Vũng Tàu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Bãi Sau, chỉ 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và thư giãn.
  • Đối diện quảng trường, nơi tổ chức các sự kiện văn hóa, giải trí lớn.
  • Gần nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, phục vụ nhu cầu ẩm thực phong phú.
  • Thuận tiện di chuyển tới các điểm du lịch nổi tiếng khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.400.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ, cặp đôi hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản gần biển với pháp lý rõ ràng và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này - liên hệ ngay để không bỏ lỡ!