Căn hộ 2 ngủ 54m² giá 3.15 tỷ - KĐT Thành Phố Giao Lưu | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ 2 ngủ 54m² giá 3.15 tỷ - KĐT Thành Phố Giao Lưu

3.1 tỷ
54 m² - 57 triệu/m²

Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
54 m²

Không gian sống lý tưởng tại KĐT Thành Phố Giao Lưu, nơi giao thoa giữa sự hiện đại và tiện nghi. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 WC
  • Đặc điểm: Nằm trong toà CT1B, thiết kế thông minh, gần các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, và Cầu Giấy, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách siêu thị Metro Mega Market Phạm Văn Đồng vài bước chân, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường đại học nổi tiếng như Đại học Thương mại, Đại học Sư phạm Hà Nội và Đại học Điện lực, thuận lợi cho sinh viên và gia đình.
  • Tiện ích công cộng phong phú với nhiều quán ăn, cafe và dịch vụ giải trí xung quanh.
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường kết nối đến các khu vực trung tâm và lân cận, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy và ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, sinh viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà!