Căn Duplex Fiato Uptown 147m² giá 7.9 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn Duplex Fiato Uptown 147m² giá 7.9 tỷ - Cơ hội hiếm có!

7.9 tỷ
147 m² - 54 triệu/m²

Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
147 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn Duplex Fiato Uptown đẳng cấp khác biệt. Với giá công khai chỉ 7 tỷ 900 triệu VND, căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn sở hữu view đẹp, tiện ích nội khu hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 147m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách rộng, bếp riêng biệt, ban công lớn, nhiều cửa sổ đón nắng và gió tự nhiên.
  • Đặc điểm: Thiết kế thông tầng, trần cao thoáng, vị trí tầng cao với view toàn cảnh thành phố, pháp lý rõ ràng với sổ hồng từng căn.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi tràn dài 40m tạo không gian thư giãn tuyệt vời.
  • Công viên trung tâm và vườn treo trên cao phục vụ nhu cầu giải trí, thể dục.
  • Khu BBQ ngoài trời và sân thể thao đa năng cho những hoạt động ngoài trời thú vị.
  • Phòng gym, yoga, và khu sinh hoạt cộng đồng hiện đại.
  • Khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời, đảm bảo an toàn cho trẻ nhỏ.
  • Vị trí thuận tiện trên mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, dễ dàng kết nối đến các tiện ích ngoại khu như siêu thị, bệnh viện, trường học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND (chưa bao gồm thuế và phí chuyển nhượng).

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực Thành phố Thủ Đức hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên mà vẫn đảm bảo sự hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn Duplex Fiato Uptown! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.