Biệt thự Tây Nam Kim Giang 218m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Tây Nam Kim Giang 218m² giá 50 tỷ - Cơ hội đầu tư đẳng cấp!

50 tỷ
218 m² - 229 triệu/m²

Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

9 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
218 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại biệt thự TT7A, ngõ 300 Nguyễn Xiển, một cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m²
  • Diện tích xây dựng: 250m² (biệt thự xây thô 3 tầng)
  • Mặt tiền: 9.5m
  • Hướng: Đông Nam, đối diện công viên nhạc nước
  • Đường trước mặt: Ngõ 300 Nguyễn Xiển, rộng 24m

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện quảng trường nhạc nước, tạo không gian thư giãn tuyệt vời
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hoàng Mai chỉ 1,5km
  • Gần chợ Đại Kim, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Nguyễn Trãi và Lê Trọng Tấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà thực tế và nắm bắt cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này.