Bán nhà 65m² giá 5.15 tỷ Nguyễn Tri Phương, Quận 10 - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà 65m² giá 5.15 tỷ Nguyễn Tri Phương, Quận 10 - Cơ hội hiếm có!

5.15 tỷ
65 m² - 79 triệu/m²

8, 10, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
65 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với căn nhà mặt tiền tại đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm sang trọng và hiện đại trong lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (5m x 13m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5WC, sân thượng thoáng đãng
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, gara ô tô, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Nguyễn Văn Trỗi, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành 10 phút di chuyển, dễ dàng mua sắm
  • Gần bệnh viện 115, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và Metro kế cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.150.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, những người yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thoải mái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy nhanh chóng liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 10
Phường/Xã: 8