Bán lô biệt thự KDC Phú Nhuận Thủ Đức 290m² giá 22.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán lô biệt thự KDC Phú Nhuận Thủ Đức 290m² giá 22.6 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

22.6 tỷ
290 m² - 78 triệu/m²

Phước Long B, Liên Phường, TPHCM

10 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
290 m²

Không gian sống lý tưởng ngay trong lòng thành phố, lô biệt thự tại KDC Phú Nhuận đang chờ đón chủ nhân mới. Vị trí đắc địa đối diện dự án The Global City An Phú, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận, đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 290m² (14.5m x 20m)
  • Bố trí: Lô biệt thự đẹp, thoáng đãng, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, hướng đẹp, đường nội khu rộng rãi, có chỗ đậu xe ô tô, mật độ xây dựng hợp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí.
  • Cách trường học Quốc tế Mỹ 1km, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần bệnh viện Quốc tế Phúc An Khang, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến Quận 2 và Quận 9.
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện, gần ga Metro, giúp tiết kiệm thời gian đi lại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Đối với những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một không gian sống yên bình, lô biệt thự này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn và gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam