Bán Full nội thất căn góc HXH 4,95 tỷ, 4*9, 2PN, 2WC tại Thống Nhất, P16, Gò Vấp, HCM | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
13 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Full nội thất căn góc HXH 4,95 tỷ, 4*9, 2PN, 2WC tại Thống Nhất, P16, Gò Vấp, HCM

4.95 tỷ
36 m² - 138 triệu/m²

16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Không gian sống lý tưởng giữa lòng Gò Vấp, căn nhà riêng tại đường Thống Nhất, Phường 16 mang đến cho gia đình bạn sự tiện nghi và thoải mái. Với tổng diện tích 36m², ngôi nhà 2 tầng này được thiết kế tinh tế, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 4m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện đa khoa Hồng Đức III và trạm y tế P16, Gò Vấp gần kề
  • Công viên P11 và P15, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi
  • Trường mầm non Hạnh Thông Tây, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,95 tỷ VND (tặng tất cả nội thất)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn với đầy đủ tiện ích xung quanh. Đặc biệt thích hợp cho những ai có nhu cầu kinh doanh hoặc cho thuê lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam