Bán căn hộ M Landmark Đà Nẵng 44m² giá 7.92 tỷ - Sống như khách sạn 5* | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn hộ M Landmark Đà Nẵng 44m² giá 7.92 tỷ - Sống như khách sạn 5*

7.92 tỷ
44 m² - 180 triệu/m²

Hải Châu, Hải Châu, Đà Nẵng

9 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
44 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ M Landmark Đà Nẵng, nơi bạn sẽ được trải nghiệm phong cách sống như trong một khách sạn quốc tế 5 sao. Tòa nhà với thiết kế hiện đại, tọa lạc tại 58 Bạch Đằng, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng, hứa hẹn là biểu tượng mới của cuộc sống sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: Căn hộ được thiết kế tinh tế, tối ưu hóa không gian sống với nội thất hiện đại, tiện nghi đầy đủ.
  • Đặc điểm: Tòa nhà cao 45 tầng với 5 tầng hầm, mật độ xây dựng 65%, căn hộ M Landmark Residences từ tầng 30 đến 43, hoàn thiện 100% và bàn giao sổ lâu dài cho cư dân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ sông Hàn, nơi bạn có thể tận hưởng không khí trong lành và cảnh đẹp thơ mộng.
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện cho các hoạt động nghỉ dưỡng.
  • Tiếp giáp với các trung tâm thương mại lớn và siêu thị, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện, giúp đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho cả gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến đường chính và gần trạm Metro tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.920.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ M Landmark Đà Nẵng là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, hiện đại, hoặc đầu tư sinh lời với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Phù hợp với các gia đình trẻ, doanh nhân, hoặc những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên.