Bán căn góc Lakeview Thủ Thiêm 140m² giá 110 tỷ - Cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán căn góc Lakeview Thủ Thiêm 140m² giá 110 tỷ - Cơ hội hiếm có!

110 tỷ
140 m² - 786 triệu/m²

Thủ Thiêm, 2 (TP. Thủ Đức), Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
8 Phòng
Diện tích
140 m²

Không gian sống lý tưởng với vị trí đắc địa và view tuyệt đẹp hướng về quận 1, căn góc Lakeview Thủ Thiêm đang chờ đón bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140 m² (7x20m)
  • Bố trí: Hầm + 4 lầu + Áp mái, 8 phòng ngủ, 8 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Tố Hữu, view đẹp, không gian thoáng đãng, phù hợp làm văn phòng hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu đô thị Sala, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ 15 phút di chuyển bằng ô tô
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện lớn
  • Đường Tố Hữu có nhiều tiện ích như quán cà phê, nhà hàng, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 110 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn góc này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp cần không gian làm việc hoặc gia đình lớn muốn một nơi ở sang trọng và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc tuyệt vời này! Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Tố Hữu, Phường Thủ Thiêm, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 2 (TP. Thủ Đức)
Phường/Xã: Thủ Thiêm
0
So sánh