Bán biệt thự Victoria Village 203m² giá 37 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán biệt thự Victoria Village 203m² giá 37 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

37 tỷ
203 m² - 182 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 2 (TP. Thủ Đức), Hồ Chí Minh

9 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
203 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự Victoria Village tuyệt đẹp tại Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Đây là một không gian sống lý tưởng với thiết kế sang trọng, vị trí đắc địa, và đầy đủ tiện ích. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203m² (10x20m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, áp mái, bao gồm 4 phòng ngủ, 6 WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp và phòng cho người giúp việc.
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt tiền, mặt tiền đường Lâm Quang Ky rộng 25m, nhà hoàn thiện mặt ngoài, kiến trúc đẹp mắt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế Mỹ, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách trung tâm thương mại Mega Market 5 phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm.
  • Gần công viên cây xanh, tạo không gian sống trong lành và thoải mái.
  • Đường Trương Văn Bang kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận, thuận tiện di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ đồng (~ 182 triệu/m²).

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và đầy đủ tiện ích, hoặc cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 2 (TP. Thủ Đức)
Phường/Xã: Thạnh Mỹ Lợi
0
So sánh