Bán 3 lô đất liền kề Đinh Thị Hòa 270m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán 3 lô đất liền kề Đinh Thị Hòa 270m² giá 40 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

40 tỷ
270 m² - 148 triệu/m²

An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

9 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
270 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu 3 lô đất liền kề mặt tiền đường Đinh Thị Hòa, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Đây là vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian đầu tư hứa hẹn với tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 270m², ngang 13.5m
  • Bố trí: 3 lô liền kề, phù hợp cho xây dựng toà căn hộ hoặc khách sạn
  • Đặc điểm: Đường 7.5m, lề 4.5m, hướng Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 500m, thuận tiện cho khách du lịch
  • Đối diện khu du lịch tập trung nhiều khách Hàn Quốc và Tây
  • Gần trục đường chính Phạm Văn Đồng, kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Thừa hưởng nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê hoặc khách sạn, tận dụng lượng khách du lịch đông đảo tại khu vực.

Liên hệ:

Cơ hội không thể bỏ lỡ! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch tham quan!