Bán tòa văn phòng tại Thái Hà Đống Đa 117.5m² giá 47 tỷ - Vị trí đắc địa, thang máy cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa văn phòng tại Thái Hà Đống Đa 117.5m² giá 47 tỷ - Vị trí đắc địa, thang máy cao cấp!

47 tỷ
117.5 m² - 400 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
117.5 m²

Chào mừng bạn đến với tòa văn phòng đẳng cấp tại phố Thái Hà - Đống Đa, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và vị trí vàng cho các doanh nghiệp phát triển bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:117.5m²
  • Bố trí:Tầng 1: Gara - 1 phòng ngủ + WC; Tầng 2-5: Mỗi tầng có 2 văn phòng lớn + WC giữa; Tầng 6: 1 văn phòng + bếp + WC giữa; Tầng 7: Sân thượng, 1 phòng kỹ thuật, phòng thờ + sân khơ.
  • Đặc điểm: Tòa văn phòng cao cấp với thang máy hiện đại, phù hợp cho văn phòng, trung tâm đào tạo, spa cao cấp, ngân hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn như Hoàng Cầu, Tây Sơn, Láng Hạ, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Phố Thái Hà sầm uất, đầy đủ dịch vụ mua sắm, ẩm thực và giải trí.
  • Gần các trường học, bệnh viện, tạo điều kiện thuận lợi cho nhân viên.
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho việc kinh doanh và làm việc lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 47 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa văn phòng này rất phù hợp cho các công ty, tổ chức, trung tâm đào tạo hoặc dịch vụ cao cấp đang tìm kiếm một không gian làm việc chuyên nghiệp và hiện đại tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa văn phòng đẳng cấp này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam