Bán tòa nhà văn phòng Nam Từ Liêm 152m² x 7 tầng - Vị trí đắc địa, giá 82 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà văn phòng Nam Từ Liêm 152m² x 7 tầng - Vị trí đắc địa, giá 82 tỷ!

82 tỷ
152 m² - 539 triệu/m²

Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
152 m²

Cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng đẳng cấp tại Nam Từ Liêm với diện tích 152m², thiết kế 7 tầng hiện đại, mặt tiền 8m, vị trí đắc địa giữa lòng khu vực kinh doanh sầm uất. Tòa nhà không chỉ thích hợp cho văn phòng làm việc mà còn là địa điểm lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152m²
  • Bố trí: 7 tầng thang máy, diện tích các tầng 160m², thông sàn
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m, có hầm để xe và gara ô tô, sổ đỏ phân lô vuông vắn, không lỗi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, thuận tiện di chuyển
  • Cách QL 32 khoảng 500m, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực có nhiều dịch vụ, tiện ích xung quanh phục vụ cho nhu cầu sinh hoạt
  • Trường học, bệnh viện và chợ gần kề, thuận tiện cho công việc và cuộc sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 82 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà phù hợp cho các doanh nghiệp cần không gian văn phòng chuyên nghiệp, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh tại vị trí vàng của Nam Từ Liêm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và gặp chủ, để nhanh chóng đặt cọc cho tòa nhà lý tưởng này!