Bán tòa nhà văn phòng công ty 670m² tại Đường Đào Trí, Quận 7 - Thu nhập 1.2 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà văn phòng công ty 670m² tại Đường Đào Trí, Quận 7 - Thu nhập 1.2 tỷ/năm!

75 tỷ
670 m² - 112 triệu/m²

Phú Mỹ, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
670 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu tòa nhà văn phòng đẳng cấp tại Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian làm việc hiện đại với thu nhập ổn định từ việc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 670 m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 800m² sàn, gồm 8 phòng ngủ và 6 toilet
  • Đặc điểm: Thiết kế thông minh, có thang máy, nội thất sang trọng, view sông Sài Gòn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các dự án bất động sản lớn, thuận lợi cho việc kết nối giao thương
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến trung tâm Quận 1 và các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, thích hợp cho văn phòng công ty
  • Gần các dịch vụ tiện ích: siêu thị, bệnh viện, trường học và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm một nơi làm việc lý tưởng với không gian rộng rãi, thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc đầu tư.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi cam kết hỗ trợ bạn tận tình và nhanh chóng để hoàn tất giao dịch.