Bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Tần, Quận 3 - Dòng tiền 700 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Tần, Quận 3 - Dòng tiền 700 triệu/tháng

300 tỷ
450 m² - 667 triệu/m²

Võ Thị Sáu, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
450 m²

Chính chủ cần bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Tần, tọa lạc tại vị trí vàng ngay trung tâm Quận 3, chỉ cách Dinh Độc Lập vài bước chân. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn với dòng tiền ổn định 700 triệu/tháng từ việc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 450m² (15 x 30m)
  • Bố trí: Tòa nhà hiện đại với thiết kế chuẩn building, hầm rộng rãi.
  • Đặc điểm: Không lỗi phong thủy, đang khai thác cho thuê với dòng tiền mạnh mẽ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Dinh Độc Lập và các cơ quan ngoại giao quan trọng.
  • Cách các trung tâm thương mại và khách sạn cao cấp chỉ vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các ngân hàng, văn phòng làm việc, và dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Nhỉnh 300 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà thích hợp cho các doanh nghiệp lớn, trung tâm đào tạo hoặc làm trụ sở văn phòng đa quốc gia. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời bền vững cho các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận hồ sơ thuê, bản vẽ hiện trạng và phân tích hiệu suất khai thác. Chuyên viên tư vấn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7!