Bán toà nhà mặt tiền Võ Văn Ngân 496m² giá 95 tỷ - Thu nhập 400 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà nhà mặt tiền Võ Văn Ngân 496m² giá 95 tỷ - Thu nhập 400 triệu/tháng

95 tỷ
496 m² - 192 triệu/m²

Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
496 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà nhà mặt tiền đắc địa trên đường Võ Văn Ngân, khu vực thương mại sầm uất nhất TP. Thủ Đức. Đây là một trong những bất động sản hiếm hoi tại khu vực với doanh thu cực khủng lên đến 400 triệu/tháng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 496m² (8m x 48m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m, hướng Nam, pháp lý chuẩn chỉnh với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức, thuận tiện cho các hoạt động mua sắm
  • Đối diện Vincom Thủ Đức, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Dân cư đông đúc, lưu lượng giao thông cao, tiềm năng phát triển lớn
  • Gần các trường học, bệnh viện, tiện cho việc sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 95 tỷ VND (còn thương lượng, giá cũ 115 tỷ)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, chủ doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc các gia đình có nhu cầu sinh sống tại khu vực trung tâm Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng làm việc trực tiếp với bạn.