Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Bán tòa nhà mặt tiền Tô Ngọc Vân, TP. Thủ Đức, 2.000m² sàn, giá 95 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!
Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, TP. Thủ Đức. Đây là một tài sản bất động sản hấp dẫn, không chỉ có vị trí đắc địa mà còn mang lại nguồn thu nhập ổn định thông qua hợp đồng cho thuê hiện tại.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 501,1m² (ngang 14m x dài 38m)
- Bố trí: 1 hầm + 4 tầng nổi, tổng diện tích sàn gần 2.000m²
- Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 300 triệu/tháng, hợp đồng còn hiệu lực đến năm 2027. Pháp lý đầy đủ với sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Tam Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách các trường học như Trường THCS Tam Phú khoảng 500m, thuận lợi cho phụ huynh và học sinh
- Vị trí thuận lợi trên trục thương mại chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
- Khu vực dân cư đông đúc, phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 95 tỷ (~189 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Tòa nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, cũng như những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình giao dịch.