Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Phạm Văn Đồng Thủ Đức 310m² - Cơ hội kinh doanh sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Phạm Văn Đồng Thủ Đức 310m² - Cơ hội kinh doanh sinh lời!

52 tỷ
310 m² - 168 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
310 m²

Chính chủ cần bán gấp tòa nhà mặt tiền Phạm Văn Đồng, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức. Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 310m² (9x35)
  • Bố trí: Hầm 6 tầng, kết cấu hiện đại
  • Đặc điểm: Hợp đồng cho thuê 120 triệu/tháng, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Đối diện là khu dân cư đông đúc, tiềm năng khách hàng cao
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua tuyến đường chính
  • Khu vực sầm uất với nhiều ngành nghề kinh doanh phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một tài sản để cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chuyên viên tư vấn Duy Anh sẽ hỗ trợ bạn tận tình.