Bán toà nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ - Quận 3 - Diện tích 126.4m² - Giá 65 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ - Quận 3 - Diện tích 126.4m² - Giá 65 tỷ

65 tỷ
126.4 m² - 514 triệu/m²

12, 3, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
126.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại toà nhà mặt tiền đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh. Đây là một trong những vị trí đắc địa, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh với lưu lượng giao thông cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126.4m² (8,2m x 18,5m)
  • Bố trí: Kết cấu 7 tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận, HĐT lên đến 250 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Saigon Square, Vincom Center
  • Cách chợ Tân Định chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học từ cấp 1 đến cấp 3, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua trục đường chính
  • Gần công viên Lê Văn Sỹ, không gian xanh cho những giờ thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn mở rộng kinh doanh hay cho thuê lại với mức lợi nhuận hấp dẫn. Đây cũng là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một địa điểm kinh doanh đắc địa tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội