Bán toà nhà mặt tiền 485-487 Phạm Văn Bạch, 320m² giá 99 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà nhà mặt tiền 485-487 Phạm Văn Bạch, 320m² giá 99 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

99 tỷ
320 m² - 309 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
320 m²

Cơ hội sở hữu toà nhà mặt tiền lý tưởng tại 485-487 Phạm Văn Bạch, phường 15, quận Tân Bình! Với diện tích rộng 320m² (12x27m), toà nhà 1 trệt, 1 hầm và 8 tầng này không chỉ phù hợp để kinh doanh mà còn mang lại nguồn thu nhập ổn định với mức cho thuê lên đến 200 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 320m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 hầm, 8 tầng, tổng diện tích sử dụng lên đến 2000m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, đường rộng 30m, khu vực phát triển nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phạm Văn Bạch, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Nguyễn Thượng Hiền chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Parkson và Vincom, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Vị trí thu hút nhiều khách hàng, phù hợp cho các mô hình kinh doanh đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản kinh doanh sinh lời, hoặc các doanh nghiệp cần một văn phòng hiện đại, tiện nghi tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay với BĐS Phương Thành để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.