Bán tòa nhà mặt phố Vĩnh Tuy 95m² giá 49.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà mặt phố Vĩnh Tuy 95m² giá 49.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

49.5 tỷ
95 m² - 521 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
95 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với tòa nhà mặt phố Vĩnh Tuy, tọa lạc tại quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Đây là một trong những vị trí đắc địa, sầm uất và giá trị nhất khu vực, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 7 tầng, thiết kế thông minh, với nhiều không gian linh hoạt
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 12m, thang máy, nhà tự xây chắc chắn, phù hợp cho văn phòng, showroom, spa, và nhiều mô hình kinh doanh khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Times City, hưởng trọn tiện ích cao cấp
  • Giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến trung tâm và các quận lân cận qua Minh Khai, Dương Văn Bé
  • Vỉa hè rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh và đỗ xe
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, bệnh viện, trường học và các dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 49.5 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ)

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô, phù hợp cho văn phòng công ty, showroom, trung tâm đào tạo, hoặc làm phòng khám. Không chỉ có giá trị thương mại cao, mà còn mang lại nhiều lợi ích từ vị trí và thiết kế thông minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp, cơ hội đầu tư như thế này không thường xuyên xuất hiện!