Bán Tòa Nhà Mặt Phố Trung Phụng, Đống Đa 98m² x 9 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Tòa Nhà Mặt Phố Trung Phụng, Đống Đa 98m² x 9 Tầng, Kinh Doanh Đỉnh Cao

86 tỷ
98 m² - 878 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
98 m²

Bán tòa nhà mặt phố Trung Phụng, Đống Đa – Vận hội kinh doanh hiếm có!

Sở hữu ngay tòa nhà 9 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, vị trí đắc địa trên mặt phố Trung Phụng sầm uất. Đây là cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng cho gia đình đa thế hệ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m² (thực tế 110m² sử dụng)
  • Bố trí: 1 Hầm để xe, 4 tầng thông sàn kinh doanh, 2 tầng căn hộ (4PN khép kín), 1 tầng khách + bếp, 1 tầng thờ + sân phơi, 1 tum kho.
  • Đặc điểm: Tòa nhà xây mới kiên cố, kết cấu BTCT vững chắc, 9 tầng bao gồm 1 tầng hầm, có thang máy tốc độ cao, hệ thống PCCC đầy đủ, hoàn công pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt phố Trung Phụng sầm uất, khu vực trung tâm Đống Đa, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Lương Bằng, Tây Sơn, Chùa Bộc, dễ dàng di chuyển sang các quận trung tâm khác.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích công cộng: chợ, trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại, văn phòng...
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp cho cả mục đích kinh doanh và để ở.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 86 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê mặt bằng kinh doanh và các tầng căn hộ. Cũng rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, nhiều thế hệ cùng sinh sống, cần không gian riêng tư và tiện nghi đầy đủ.