Bán tòa nhà hầm 7 tầng 449 Sư Vạn Hạnh P12 Q10 - Giá tốt chỉ 70 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà hầm 7 tầng 449 Sư Vạn Hạnh P12 Q10 - Giá tốt chỉ 70 tỷ!

70 tỷ
214 m² - 327 triệu/m²

12, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
214 m²

Chính chủ cần bán gấp tòa nhà hầm 7 tầng tại 449/ Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10. Với vị trí siêu đắc địa, hẻm xe hơi rộng 12m, đây thực sự là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 10.5x21m, công nhận 214m², vuông vức không lỗi phong thủy
  • Bố trí: Hầm, trệt, lững, 4 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Tổng diện tích sàn lên đến 1177m², phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Van Hạnh Mall, trung tâm mua sắm sầm uất
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Khu vực sang trọng, an ninh tốt, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ, thương lượng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại trung tâm Quận 10.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.