Bán Tòa Nhà FrontHouse 47-49 Trương Định, Quận 3 - Vị trí đắc địa, thu nhập ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Tòa Nhà FrontHouse 47-49 Trương Định, Quận 3 - Vị trí đắc địa, thu nhập ổn định!

285 tỷ
224 m² - 1272 triệu/m²

6 (cũ), 3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
224 m²

Khám phá cơ hội sở hữu tòa nhà FrontHouse đẳng cấp tại vị trí trung tâm quận 3, TP Hồ Chí Minh! Với thiết kế hiện đại và kết cấu chắc chắn, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và doanh nghiệp cần một không gian làm việc chuyên nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 224,4m²
  • Bố trí: Hầm + 9 Tầng
  • Đặc điểm: Diện tích sàn 1687m², cho thuê ổn định với giá 600 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay ngã tư Trương Định và Võ Văn Tần, thuận tiện giao thông đi lại
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và dịch vụ tiện ích đa dạng
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các trường học, bệnh viện và công viên
  • Khu vực an ninh, phát triển mạnh mẽ với nhiều doanh nghiệp lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 285 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản muốn tăng cường danh mục đầu tư của mình hoặc các doanh nghiệp đang tìm kiếm một văn phòng làm việc chuyên nghiệp tại vị trí chiến lược.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.