Bán tòa nhà CHDV góc 2 mặt tiền khu Bình Phú quận 6, 87m², doanh thu 90 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà CHDV góc 2 mặt tiền khu Bình Phú quận 6, 87m², doanh thu 90 triệu/tháng

30 tỷ
86 m² - 349 triệu/m²

Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
86 m²

Đầu tư vào tòa nhà CHDV góc 2 mặt tiền tại khu Bình Phú, quận 6 sẽ mang lại cho bạn cơ hội sinh lời hấp dẫn và ổn định. Với thiết kế 5 tầng hiện đại, tòa nhà này không chỉ tạo nên không gian sống lý tưởng mà còn là nơi đầu tư sinh lợi cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m² (5x20m)
  • Bố trí: 5 tầng có thang máy, bao gồm 9 căn hộ dịch vụ đầy đủ nội thất và 1 mặt bằng hiện đang kinh doanh cà phê
  • Đặc điểm: Nằm ở vị trí góc 2 mặt tiền đường 23 và đường 32, tạo nên sự nhận diện cao ngay ngã tư, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và tiện ích sinh hoạt trong khu vực
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút di chuyển
  • Thuận tiện giao thông với hệ thống đường xá phát triển
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí, lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội sinh lời ổn định, hoặc cho những ai muốn sở hữu một nơi ở lý tưởng kết hợp với kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem nhà thực tế.