Bán tòa nhà CHDV cao cấp tại Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích 243m², giá 80 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa nhà CHDV cao cấp tại Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích 243m², giá 80 tỷ

80 tỷ
243 m² - 329 triệu/m²

Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
243 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với tòa nhà căn hộ dịch vụ cao cấp tại vị trí trung tâm Thảo Điền, Quận 2. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng theo thời gian.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: 1 hầm, 6 lầu, quy mô 12 căn hộ dịch vụ
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, sẵn sàng khai thác ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường quốc tế như trường quốc tế ABC và trường quốc tế British International School
  • Chỉ cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền khoảng 1km
  • Thuận tiện di chuyển đến khu vực trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng và các dịch vụ giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 80 tỷ VND
  • Hợp đồng thuê: 150 triệu/tháng, dòng tiền ổn định, phù hợp cho nhà đầu tư giữ tài sản lâu dài

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc phát triển kinh doanh trong lĩnh vực căn hộ dịch vụ, đặc biệt là tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ như Thảo Điền.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ này! Liên hệ ngay để được xem thực tế và nhận thông tin chi tiết về hình ảnh, sổ đỏ và dòng tiền thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam