Bán toà nhà CHDV cao cấp P. An Phú Q2 - DT 9x26m XD 7 tầng - Giá 37 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà nhà CHDV cao cấp P. An Phú Q2 - DT 9x26m XD 7 tầng - Giá 37 tỷ

37 tỷ
236 m² - 157 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
236 m²

Cơ hội sở hữu toà nhà CHDV cao cấp tại vị trí trung tâm An Phú, Quận 2, chỉ cách ga Metro 5 phút đi bộ! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ lưu trú cho khách nước ngoài với tỷ lệ lấp đầy cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 236m² (9x26m)
  • Bố trí: Xây dựng hầm và 7 tầng, thiết kế hiện đại phù hợp với nhu cầu khách lưu trú.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh dịch vụ cho thuê, xung quanh có nhiều tiện ích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga Metro An Phú, chỉ mất 5 phút đi bộ thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Cách trung tâm thương mại lớn và nhà hàng chỉ vài phút lái xe.
  • Đường An Phú rộng rãi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Phù hợp cho khách nước ngoài với nhiều dịch vụ xung quanh như siêu thị, ngân hàng, trường học quốc tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dịch vụ cho thuê căn hộ, đặc biệt là khách nước ngoài, đem lại nguồn thu nhập ổn định và tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Xem nhà ngay hôm nay!