Bán Tòa Nhà CCMN Thanh Xuân 82m² giá 29.5 tỷ - Doanh thu 120 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Tòa Nhà CCMN Thanh Xuân 82m² giá 29.5 tỷ - Doanh thu 120 triệu/tháng

29.5 tỷ
82 m² - 360 triệu/m²

Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
82 m²

Một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Bán tòa nhà CCMN tại Thanh Xuân - Ngã Tư Sở, với 18 phòng khép kín, đầy đủ nội thất và hệ thống PCCC, doanh thu ổn định 120 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: 8 tầng, 18 phòng khép kín, nội thất đầy đủ
  • Đặc điểm: 2 mặt thoáng trước sau, ô tô 7 chỗ vào tận nhà, vị trí đẹp thuộc khu phân lô

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường đại học lớn như ĐH Kinh tế Quốc dân, ĐH Bách Khoa
  • Cách bệnh viện Bạch Mai chỉ 1 km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần các cơ quan, công ty văn phòng, tạo nguồn khách hàng dồi dào
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển qua các tuyến phố lớn như Vương Thừa Vũ, Tô Vĩnh Diện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền hàng tháng ổn định và giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!