Bán toà nhà 10 tầng mặt ngõ 279 phố Đội Cấn, Ba Đình - Diện tích 86m² chỉ 62.5 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà nhà 10 tầng mặt ngõ 279 phố Đội Cấn, Ba Đình - Diện tích 86m² chỉ 62.5 tỷ!

62.5 tỷ
86 m² - 727 triệu/m²

Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
86 m²

Chào mừng bạn đến với một trong những siêu phẩm bất động sản đắt giá nhất quận Ba Đình lúc này. Tòa nhà 10 tầng mặt ngõ 279 phố Đội Cấn không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh tuyệt vời dành cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m²
  • Bố trí: Tầng 1: Hầm để xe + thang máy. Tầng 2, 3, 4, 5: Mỗi tầng 1 phòng thông sàn rộng rãi. Tầng 6, 7: Mỗi tầng 2 căn hộ vệ sinh khép kín. Tầng 8, 9: Thông sàn. Tầng 10: Tum + sân thượng.
  • Đặc điểm: Tòa nhà cao cấp 10 tầng, đường ô tô tránh đỗ, vỉa hè rộng rãi, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều quán ăn, cà phê và cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Chỉ cách trường quốc tế 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Gần trung tâm thương mại lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm.
  • An ninh cao với hệ thống camera giám sát và bảo vệ 24/7.
  • Khu vực có nhiều người nước ngoài sinh sống, tạo môi trường đa văn hóa.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 62.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Với thiết kế thông minh và tiện ích đa dạng, tòa nhà này hoàn toàn phù hợp cho việc ở kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho các nhà đầu tư thông minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn với tất cả thông tin cần thiết.