Bán Tòa CHDV Lê Văn Quới Bình Tân 232m² 26.5 Tỷ Dòng Tiền Ổn Định | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Tòa CHDV Lê Văn Quới Bình Tân 232m² 26.5 Tỷ Dòng Tiền Ổn Định

26.5 tỷ
232 m² - 114 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
28 Phòng
Diện tích
232 m²

Cơ hội vàng sở hữu tòa căn hộ dịch vụ dòng tiền cực khủng ngay mặt tiền đường số Lê Văn Quới, Bình Tân. Ngân hàng BIDV đã định giá sát nút 25.1 tỷ, chủ nhà cần bán gấp với giá cực kỳ thiện chí!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 232m² (kích thước 8m x 29m vuông vức)
  • Bố trí: Kết cấu 6 tầng gồm trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng, trang bị thang máy tốc độ cao vận hành êm ái.
  • Đặc điểm: Tổng cộng 28 phòng căn hộ dịch vụ khép kín. Tự khai thác đạt 120 triệu/tháng, hiện đang cho thuê khoán thu dòng tiền đều đặn 80 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Lê Văn Quới chỉ 500m, thuận tiện mua sắm sinh hoạt
  • Gần ngay Bệnh viện Quận Bình Tân đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT trong bán kính 1km
  • Kết nối giao thông vô cùng thuận tiện ra ngã tư Bốn Xã, đường Hương Lộ 2 và Mã Lò
  • Khu vực sầm uất với nhiều siêu thị mini, Bách Hóa Xanh và các dịch vụ ăn uống giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 26.5 tỷ (Có thương lượng cho khách mua thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm đầu tư giữ tiền hoàn hảo dành cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền thu nhập thụ động cao, ổn định lâu dài và có tiềm năng tăng giá trị đất theo thời gian.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp chính chủ!