Bán tòa CCMN Yên Hòa Cầu Giấy 69m² giá 16 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa CCMN Yên Hòa Cầu Giấy 69m² giá 16 tỷ - Đầu tư sinh lời vượt trội!

16 tỷ
69 m² - 232 triệu/m²

Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
69 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa CCMN tọa lạc tại phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Tòa nhà 7 tầng với thiết kế hiện đại và tiện nghi, chắc chắn sẽ mang đến nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: Tầng 1 để xe, Tầng 2–6 mỗi tầng 2 phòng khép kín (tổng 10 phòng), Tầng 7 có máy giặt, máy sấy và sân phơi.
  • Đặc điểm: Tòa nhà có thang máy hiện đại, nội thất đầy đủ gồm giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh. Doanh thu hàng tháng lên đến 60 triệu đồng, phòng luôn kín.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố chỉ 100m, thuận tiện cho việc kinh doanh cho thuê.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tấp nập, dễ dàng thu hút khách hàng.
  • Gần các trung tâm thương mại và các tiện ích dịch vụ như siêu thị, trường học, bệnh viện.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc các chủ doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động kinh doanh tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa CCMN sinh lời này. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam