Bán toà CCMN Cầu Giấy 118m² giá 25 tỷ - Dòng tiền ổn định 120 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà CCMN Cầu Giấy 118m² giá 25 tỷ - Dòng tiền ổn định 120 triệu/tháng!

25 tỷ
120 m² - 208 triệu/m²

Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại toà CCMN Cầu Giấy! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, nơi đây không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là nguồn thu nhập ổn định cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m²
  • Bố trí: Tầng 1: Để xe, 3 phòng khép kín; Tầng 2, 3, 4, 5: Mỗi tầng 4 phòng khép kín; Tầng 6: 1 phòng khép kín, sân phơi.
  • Đặc điểm: Toà CCMN 6 tầng, 24 phòng khép kín, nội thất đầy đủ: điều hòa, nóng lạnh, tủ bếp, thiết bị vệ sinh, ngõ rộng rãi, dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố lớn như Xuân Thủy, Phạm Hùng, Trần Bình, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Cách các trường đại học danh tiếng như ĐH Thương Mại, ĐH Sân Khấu Điện Ảnh, ĐH Quốc Gia chỉ vài phút đi bộ.
  • Ngõ trước nhà rộng rãi, sạch sẽ, dễ dàng cho xe ba gác và ô tô di chuyển.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, lý tưởng cho việc cho thuê hoặc sinh sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà CCMN này phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê hoặc các gia đình lớn cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà CCMN tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam