Bán toà căn hộ Mini Bùi Tá Hán, Đà Nẵng 81m² giá 14.9 tỷ - Dòng tiền 50 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà căn hộ Mini Bùi Tá Hán, Đà Nẵng 81m² giá 14.9 tỷ - Dòng tiền 50 triệu/tháng!

14.9 tỷ
81 m² - 184 triệu/m²

Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng! Tọa lạc tại mặt tiền đường Bùi Tá Hán, toà căn hộ mini 5 tầng với 11 phòng khép kín đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là một tài sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định và tiềm năng phát triển lớn trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 1 hầm - 5 tầng, mặt bằng kinh doanh + 11 phòng khép kín
  • Đặc điểm: Thang máy hiện đại, dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khán Đài Pháo Hoa Quốc Tế, thuận tiện cho các sự kiện lớn
  • Cách TTTM Nghìn Tỷ chỉ 500m, dễ dàng cho việc mua sắm
  • Chỉ 5 phút đi bộ đến bãi biển Mỹ Khê, tận hưởng không khí trong lành
  • Gần sông, tạo không gian thoáng đãng và mát mẻ
  • Sắp xây cầu Đô Toả kết nối Hoà Xuân - Trung tâm thành phố, tiềm năng tăng giá cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Với vị trí đắc địa và dòng tiền ổn định, bất động sản này rất phù hợp cho nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn sở hữu một tài sản giá trị tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh chân liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!