Bán tòa căn hộ gồm 31 phòng tại Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá chỉ hơn 16 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa căn hộ gồm 31 phòng tại Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng giá chỉ hơn 16 tỷ

16 tỷ
290 m² - 55 triệu/m²

Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
290 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa căn hộ Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời bền vững và nằm trong khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 290m²
  • Bố trí: Tòa nhà 4 tầng, bao gồm 31 căn hộ: 7 căn hộ như khách sạn với giá 4.5 triệu/phòng và 24 căn hộ có gác lửng, nội thất và vệ sinh khép kín với giá 3 triệu/phòng.
  • Đặc điểm: Khu vực hành lang để xe rộng rãi, dễ dàng quay và dắt xe, mặt tiền có thể đỗ ô tô. Hệ thống PCCC mới, cửa thoát hiểm và chống cháy đảm bảo an toàn cho cư dân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu du lịch Mikazuki Nhật Bản, thu hút lượng khách du lịch lớn
  • Chỉ cách các trường Đại học Bách Khoa, Sư phạm, Xây dựng khoảng 1km, thuận tiện cho sinh viên tìm chỗ ở
  • Công ty Công nghệ gần đó, tạo nguồn khách lưu trú ổn định
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê lâu dài hoặc phát triển mô hình homestay, do vị trí đắc địa và lượng khách ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.