5 ảnh
Đã copy mã tin!
Bán tòa căn hộ dịch vụ Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - Diện tích 81m², thu nhập 70 triệu/tháng!
36 tỷ
81 m² - 444 triệu/m²
Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh
5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
81 m²
Đầu tư ngay vào tòa căn hộ dịch vụ đẳng cấp tại trung tâm Quận 1, một cơ hội không thể bỏ qua!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:81m²
- Bố trí:Hầm + 6 tầng + thang máy
- Đặc điểm:Gồm 9 căn hộ dịch vụ và mặt bằng kinh doanh, full nội thất cao cấp
Tiện ích xung quanh:
- Hẻm xe hơi, thông ra đường Nguyễn Công Trứ, thuận tiện di chuyển
- Nằm trong khu trung tâm tài chính sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích
- Gần nhiều nhà hàng, quán cà phê và trung tâm mua sắm lớn
- Chỉ cách công viên 23/9 khoảng 1km, không gian xanh lý tưởng cho cư dân
Giá và điều kiện:
- Giá bán:36 tỷ VND (thương lượng)
Phù hợp với ai:
Rất thích hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm lợi nhuận từ cho thuê hoặc phát triển kinh doanh trong lĩnh vực khách sạn, căn hộ dịch vụ tại vị trí đắc địa này.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà đẳng cấp này!