Bán tòa căn hộ 4 tầng Mạc Thị Bưởi, Hải Châu - 85.5m² giá 9.8 tỷ, thu nhập 30 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa căn hộ 4 tầng Mạc Thị Bưởi, Hải Châu - 85.5m² giá 9.8 tỷ, thu nhập 30 triệu/tháng!

9.8 tỷ
85.5 m² - 115 triệu/m²

Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85.5 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa căn hộ 4 tầng tọa lạc tại phố Mạc Thị Bưởi, quận Hải Châu, Đà Nẵng. Với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa, tòa nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là kênh sinh lời ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85.5m² (4.5 x 19m)
  • Bố trí: Tòa nhà 4 tầng với 7 phòng cho thuê, hiện đang khai thác 30 triệu/tháng
  • Đặc điểm: Hướng Đông, đường 5.5m có vỉa hè 3m, vị trí kẹp cống, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ đầu mối Hải Châu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách các trường đại học lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Gần siêu thị lớn, đáp ứng mọi nhu cầu tiêu dùng
  • Chỉ cách bệnh viện 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
  • Thừa hưởng hạ tầng giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản sinh lời tại Đà Nẵng, cũng như cho các gia đình muốn có một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!