Bán toà building siêu khan hiếm tại Đa Kao, Quận 1 - Diện tích 659m², giá 215 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán toà building siêu khan hiếm tại Đa Kao, Quận 1 - Diện tích 659m², giá 215 tỷ

215 tỷ
659 m² - 326 triệu/m²

Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
659 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà building siêu khan hiếm tại phường Đa Kao, Quận 1. Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, đây là một trong những bất động sản hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho những nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 659m² (15 x 34.5m)
  • Bố trí: Kết cấu hầm + 10 tầng
  • Đặc điểm: Đã hoàn công và có giấy phép PCCC đầy đủ, mua bán công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center và Diamond Plaza
  • Cách trường học Quốc tế 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến khu vực tài chính trung tâm
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê, phục vụ nhu cầu giải trí và ẩm thực
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống đường lớn xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 215 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà building này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô hoạt động, cũng như những ai đang tìm kiếm một tài sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem trực tiếp và làm việc với chính chủ, cơ hội không đến lần thứ hai!