Bán tòa building 9 tầng mặt phố Trần Tử Bình 90m² giá 69 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán tòa building 9 tầng mặt phố Trần Tử Bình 90m² giá 69 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

69 tỷ
90 m² - 767 triệu/m²

Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm tòa building 9 tầng tại vị trí đắc địa phố Trần Tử Bình, Cầu Giấy. Đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với giá trị thương mại cực kỳ cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 8 tầng nổi và 1 tầng hầm
  • Đặc điểm: Tòa nhà có thang máy nhập khẩu, điều hòa âm trần 2 chiều toàn bộ, thiết kế phong cách Châu Âu hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Bên dưới là không gian thông sàn kinh doanh, bên trên là phòng ngủ master và penhouse tạo không gian sống đỉnh cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực Hoàng Quốc Việt, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Đường Trần Tử Bình sầm uất, lý tưởng cho kinh doanh văn phòng, spa, trung tâm tiếng Anh
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cafe, siêu thị
  • Hệ thống an ninh tuyệt đối với camera giám sát đầy đủ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 69 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị thương mại cao, hoặc cho những ai muốn sở hữu một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp! Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội