Bán Shophouse Sunshine City 145m² - Vị trí đắc địa, dòng tiền ổn định | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Shophouse Sunshine City 145m² - Vị trí đắc địa, dòng tiền ổn định

29.7 tỷ
145 m² - 205 triệu/m²

Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
145 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm Shophouse tại Sunshine City - tâm điểm giao thương sầm uất bậc nhất KĐT Ciputra. Với vị trí đắc địa mặt đường lớn và tầm nhìn trực diện vườn hoa trung tâm, đây là cơ hội đầu tư sinh lời kép từ tiềm năng tăng giá và dòng tiền cho thuê sẵn có lên đến 70 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: Thiết kế 2 tầng thông sàn hiện đại, mặt tiền rộng, tối ưu không gian kinh doanh và trưng bày sản phẩm.
  • Đặc điểm: Tọa lạc tại quần thể Sunshine City danh giá, thuộc KĐT Quốc tế Ciputra với cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp. Sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm sát trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển ra sân bay Nội Bài và vào trung tâm thành phố.
  • Kết nối nhanh chóng tới các tuyến đường lớn: Nguyễn Hoàng Tôn, An Dương Vương, Lạc Long Quân và cầu Nhật Tân.
  • Thừa hưởng hệ thống giáo dục quốc tế hàng đầu: Trường UNIS, SIS, Hanoi Academy chỉ trong bán kính 1km.
  • Hệ sinh thái dịch vụ nội khu sầm uất với nhiều ngân hàng lớn, siêu thị, hiệu thuốc và nhà hàng cao cấp.
  • Không gian sống xanh với tầm nhìn trực diện vườn hoa trung tâm và gần kề sân Golf Ciputra đẳng cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định hoặc khách hàng có nhu cầu mở văn phòng đại diện, ngân hàng, siêu thị thực phẩm nhập khẩu và các dịch vụ kinh doanh cao cấp hướng tới giới thượng lưu.