Bán nhanh Penthouse Mỹ Phúc Quận 7, DT 218m², Giá 18 tỷ - Cơ hội vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhanh Penthouse Mỹ Phúc Quận 7, DT 218m², Giá 18 tỷ - Cơ hội vàng!

18 tỷ
218 m² - 83 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

10 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
218 m²

Chủ nhà thiện chí bán nhanh căn hộ Penthouse Mỹ Phúc tọa lạc tại đường Nguyễn Đức Cảnh, Quận 7, một không gian sống lý tưởng với thiết kế sang trọng và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 218m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 toilet, nội thất dính tường, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Căn hộ view sông 3 mặt, đón gió tự nhiên, có ô tô đậu tại hầm, thiết kế hiện đại và tinh tế

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học quốc tế như Trường Quốc tế Mỹ (AIS), Trường Quốc tế British International School
  • Chỉ mất 5 phút đến trung tâm thương mại Crescent Mall, mua sắm và giải trí thuận tiện
  • Hệ thống tiện ích nội khu phong phú bao gồm hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em
  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Văn Linh, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ (bớt lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và hệ thống giáo dục quốc tế chất lượng cao.

Liên hệ:

Đầu tư thông minh bắt đầu từ hành động nhanh. Liên hệ ngay để sở hữu BĐS sinh lời!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam